G.657A1 ಬಾಗುವ-ಸೂಕ್ಷ್ಮವಲ್ಲದ ಏಕ-ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

ಉತ್ಪನ್ನವು ಸುಧಾರಿತ ಆಲ್-ಸಿಂಥೆಟಿಕ್ ಫೈಬರ್ ಪ್ರಿಫ್ಯಾಬ್ರಿಕೇಟೆಡ್ ರಾಡ್ ಉತ್ಪಾದನಾ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಫೈಬರ್ ಪ್ರಿಫ್ಯಾಬ್ರಿಕೇಟೆಡ್ ರಾಡ್‌ನ OH- ವಿಷಯವನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉತ್ಪನ್ನವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ಗುಣಾಂಕ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ನೀರಿನ ಗರಿಷ್ಠ, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಸರಣ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಉತ್ಪನ್ನವು G.652D ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಬಾಗುವ ತ್ರಿಜ್ಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಫೈಬರ್ FTTH ನ ವೈರಿಂಗ್ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ಲಕ್ಷಣಗಳು

● ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ಗುಣಾಂಕ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ನೀರಿನ ಗರಿಷ್ಠ.

● "O - E - S - C - L ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ.

● ಕಡಿಮೆ ಬಾಗುವಿಕೆ ನಷ್ಟ.

● ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯಾಸ ಶಕ್ತಿ.

● G.652D ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಉತ್ಪನ್ನ ಉತ್ಪಾದನೆ

ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (4)
ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (1)
ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (3)

ಉತ್ಪನ್ನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

1. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಕೇಬಲ್ ರಚನೆಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ: ಕೇಂದ್ರ ಕಿರಣದ ಟ್ಯೂಬ್ ಪ್ರಕಾರ, ಸಡಿಲವಾದ ತೋಳಿನ ಪದರದ ಸ್ಟ್ರಾಂಡೆಡ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅಸ್ಥಿಪಂಜರ ಪ್ರಕಾರ, ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ಕೇಬಲ್ ರಚನೆ;

2. ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ಸ್‌ನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು ಸೇರಿವೆ: ಕಡಿಮೆ ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಡ್ತ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಫೈಬರ್ ಆಪ್ಟಿಕ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು;ಇದು MAN ಸಾಫ್ಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಕೇಬಲ್, ಸಣ್ಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸಾಧನ, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸಂಯೋಜಕ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿಶೇಷ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ;

3. ಈ ರೀತಿಯ ಫೈಬರ್ O, E, S, C ಮತ್ತು L ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ (ಅಂದರೆ, 1260 ರಿಂದ 1625nm ವರೆಗೆ).ಈ ರೀತಿಯ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ G.652D ಫೈಬರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.ಬಾಗುವ ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಜಾಗದ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಎರಡೂ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು;

4. ಇದು ದೂರಸಂಪರ್ಕ ಕಚೇರಿ ಕೇಂದ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವಸತಿ ಕಟ್ಟಡಗಳು ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಾಸಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಅರ್ಧ-ವ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ (2)
ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ (1)

ತಾಂತ್ರಿಕ ಸೂಚ್ಯಂಕ

ಯೋಜನೆ

ಮಾನದಂಡಗಳು ಅಥವಾ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು

ಘಟಕ

ಆಪ್ಟಿಕ್ ನಷ್ಟ

1310nm

≤0.35

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

1383nm

≤0.33

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

1550nm

≤0.21

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

1625nm

≤0.24

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ತರಂಗಾಂತರದ ಲಕ್ಷಣ (dB/km)

   

1310nm ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ 1285nm~1330nm

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

1550nm ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ 1525nm~1575nm

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

 

1288nm~1339nm

∣D∣≤3.4

(ps/nm.km)

ಪ್ರಸರಣ

1271nm~1360nm

∣D∣≤5.3

(ps/nm.km)

 

1550nm

≤17.5

(ps/nm.km)

ಶೂನ್ಯ ಪ್ರಸರಣ ತರಂಗಾಂತರ

1300-1324

(ಎನ್ಎಂ)

ಶೂನ್ಯ-ಪ್ರಸರಣ ಇಳಿಜಾರು ≤0.092 (ps/.km)
 

PMDQ ಲಿಂಕ್

≤0.20

(ps/)

ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ವ್ಯಾಸ

125 ± 0.7

(μm)

ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ಅಲ್ಲದ ವೃತ್ತಾಕಾರ

≤1.0

(%)

ಕೋರ್/ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ದೋಷ

PMD ಸಿಂಗಲ್ ಫೈಬರ್

(μm)

ಸೆಕೆಂಡರಿ ಲೇಪನ ವ್ಯಾಸ

PMDQ ಲಿಂಕ್

(μm)

ಪ್ಯಾಕೆಟ್/ಲೇಪಿತ ಏಕಾಗ್ರತೆಯ ದೋಷ

≤12.0

(μm)

ಕಟ್ಆಫ್ ತರಂಗಾಂತರ

1.18-1.33

(μm)

 

ತ್ರಿಜ್ಯ (ಮಿಮೀ)

15

10

(ಮಿಮೀ)

ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಬೆಂಡಿಂಗ್ ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್

ಸುತ್ತುಗಳು

10

1

    

1550nm (dB)

0.25

0.75

(ಡಿಬಿ)

  1625nm (dB)

1

1.5

ಬಾಗುವ ತ್ರಿಜ್ಯ

≥5

(ಮೀ)

ಡೈನಾಮಿಕ್ ಆಯಾಸ ನಿಯತಾಂಕ

≥20

()

ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ತಾಪಮಾನ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (-60℃ ~ 85℃ ಚಕ್ರಗಳು 3 ಬಾರಿ)

 

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ನೆನೆಸಿ (30 ದಿನಗಳವರೆಗೆ 23℃ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ನೆನೆಸಿ)

 

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

ಆರ್ದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಶಾಖದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (85 ℃ ಮತ್ತು 85% 30 ದಿನಗಳವರೆಗೆ)

1310nm

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

ಉಷ್ಣ ವಯಸ್ಸಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (85 ° ನಲ್ಲಿ 30 ದಿನಗಳು)

1550nm

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರಿನ ಪರೀಕ್ಷೆ (15 ದಿನಗಳವರೆಗೆ 60 ಡಿಗ್ರಿ ತಾಪಮಾನದಲ್ಲಿ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ನೆನೆಸುವುದು)

 

≤0.05

(ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ