G655 ಏಕ-ಮೋಡ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

DOF-LITETM (LEA) ಸಿಂಗಲ್ ಮೋಡ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನಾನ್-ಝೀರೋ ಡಿಸ್ಪರ್ಶನ್ ಶಿಫ್ಟೆಡ್ ಫೈಬರ್ (NZ-DSF) ಆಗಿದೆ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

DOF-LITETM (LEA) ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೇಟಾ ದರ, ಬಹು ತರಂಗಾಂತರದ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.ಇದು ಸುಧಾರಿತ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ದಟ್ಟವಾದ ತರಂಗಾಂತರ ವಿಭಾಗದ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸಿಂಗ್ (DWDM) ಗಾಗಿ ಹೊಂದುವಂತೆ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಇದು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ C-ಬ್ಯಾಂಡ್ (1530-1565 nm) ಮತ್ತು L-ಬ್ಯಾಂಡ್ (1565- 1625 nm) ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ.DOF-LITETM (LEA) ಇಂದಿನ ಹೈ-ಚಾನೆಲ್-ಕೌಂಟ್ 2.5 Gb/s ಮತ್ತು 10 Gb/s ಸಿಸ್ಟಮ್‌ಗಳ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ 40 Gb/s ಡೇಟಾ ದರಗಳಿಗೆ ವಲಸೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು

DOF-LITETM (LEA) ಸುಧಾರಿತ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ದಟ್ಟವಾದ ತರಂಗಾಂತರ ವಿಭಾಗದ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸಿಂಗ್ (DWDM) ಗಾಗಿ ಹೊಂದುವಂತೆ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯು ನಾಲ್ಕು-ತರಂಗ ಮಿಶ್ರಣ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ-ಹಂತದ ಮಾಡ್ಯುಲೇಶನ್‌ನಂತಹ ರೇಖಾತ್ಮಕವಲ್ಲದ ಪ್ರಸರಣ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಆಕ್ರಮಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ ಪರಿಹಾರದ ವೆಚ್ಚ ಮತ್ತು ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಉತ್ಪನ್ನ ಉತ್ಪಾದನೆ

ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (4)
ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (1)
ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (3)

ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಕ್ಷೀಣತೆ 1550 nm/ ≤ 0.24 dB/km ನಲ್ಲಿ 1625 nm ನಲ್ಲಿ ≤ 0.22 dB/km
1550 nm ನಲ್ಲಿ ಮೋಡ್ ಫೀಲ್ಡ್ ವ್ಯಾಸ 9.6 ± 0.4 µm
ಕೇಬಲ್ ಕಟ್ಫ್ ತರಂಗಾಂತರ ≤ 1450 nm
1550 nm ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ ಇಳಿಜಾರು ≤ 0.09 ps/nm2.km
1460 nm ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ -4.02 ರಿಂದ 0.15 ps/nm.km
1530 nm ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ 2.00 ರಿಂದ 4.00 ps/nm.km
1550 nm ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ 3.00 ರಿಂದ 5.00 ps/nm.km
1565 nm ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ 4.00 ರಿಂದ 6.00 ps/nm.km
1625 nm ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸರಣ 5.77 ರಿಂದ 11.26 ps/nm.km
ಫೈಬರ್ ಧ್ರುವೀಕರಣ ಮೋಡ್ ಪ್ರಸರಣ ಲಿಂಕ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮೌಲ್ಯ* ≤ 0.15 ps/√km
ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ವ್ಯಾಸ 125.0 ± 1.0 µm
ಕೋರ್-ಕ್ಲೇಡ್ ಏಕಾಗ್ರತೆಯ ದೋಷ ≤ 0.5 µm
ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ಅಲ್ಲದ ವೃತ್ತಾಕಾರ ≤ 1.0 %
ಲೇಪನದ ವ್ಯಾಸ (ಬಣ್ಣವಿಲ್ಲದ) 242 ± 5 µm
ಕೋಟಿಂಗ್-ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ಏಕಾಗ್ರತೆಯ ದೋಷ ≤ 12 µm
* ಕೇಬಲ್ ಮಾಡಿದಾಗ ವೈಯಕ್ತಿಕ PMD ಮೌಲ್ಯಗಳು ಬದಲಾಗಬಹುದು

ಯಾಂತ್ರಿಕ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

ಪುರಾವೆ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮಟ್ಟಗಳು ≥ 100 kpsi (0.7GN/m2).ಇದು 1% ಸ್ಟ್ರೈನ್‌ಗೆ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ
ಕೋಟಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರಿಪ್ ಫೋರ್ಸ್ (ಡ್ಯುಯಲ್ ಲೇಪನವನ್ನು ಯಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ) ≥ 1.3 N (0.3 lbf) ಮತ್ತು ≤ 5.0 N (1.1lbf)
ಫೈಬರ್ ಕರ್ಲ್ ≥ 4 ಮೀ
ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಬೆಂಡ್ ನಷ್ಟ: ಬಾಗುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ನಿಯೋಜನೆ ಷರತ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮೀರುವುದಿಲ್ಲ
ನಿಯೋಜನೆ ಸ್ಥಿತಿ ತರಂಗಾಂತರ ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ
1 ತಿರುವು, 16 mm (0.6 ಇಂಚು) ತ್ರಿಜ್ಯ 1625 ಎನ್ಎಂ ≤ 0.50 ಡಿಬಿ
100 ತಿರುವುಗಳು, 30 ಮಿಮೀ (1.18 ಇಂಚು) ತ್ರಿಜ್ಯ 1625 nm/1550 ಎನ್ಎಂ ≤ 0.10 dB/≤ 0.05 ಡಿಬಿ

ಪರಿಸರದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

ತಾಪಮಾನ ಅವಲಂಬನೆ
ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ, 1550, 1625 nm ನಲ್ಲಿ -60°C ನಿಂದ +85°C
≤ 0.05 ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ
ತಾಪಮಾನ ಆರ್ದ್ರತೆಯ ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್
ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ, -10°C ನಿಂದ +85°C ಮತ್ತು 95% ಸಾಪೇಕ್ಷ ಆರ್ದ್ರತೆ 1550, 1625 nm
≤ 0.05 ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ
85% RH ನಲ್ಲಿ 85 ° C ವಯಸ್ಸಾದ ಹೆಚ್ಚಿನ ತಾಪಮಾನ ಮತ್ತು ಆರ್ದ್ರತೆ, 30 ದಿನಗಳು 1550 ನಲ್ಲಿ ಕ್ಷೀಣತೆ, ವಯಸ್ಸಾದ ಕಾರಣ 1625 nm ≤ 0.05 ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ
ನೀರಿನ ಇಮ್ಮರ್ಶನ್, 30 ದಿನಗಳು
1550, 1625 nm ನಲ್ಲಿ 23± 2 ° C ನಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ಇಮ್ಮರ್ಶನ್ ಕಾರಣದಿಂದ ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ
≤ 0.05 ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ
ವೇಗವರ್ಧಿತ ವಯಸ್ಸಾದ (ತಾಪಮಾನ), 30 ದಿನಗಳು
1550,1625 nm ನಲ್ಲಿ 85± 2 ° C ನಲ್ಲಿ ತಾಪಮಾನದ ವಯಸ್ಸಾದ ಕಾರಣದಿಂದ ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ
≤ 0.05 ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ

ಇತರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು*

ವಕ್ರೀಭವನದ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಗುಂಪು ಸೂಚ್ಯಂಕ 1550 nm ನಲ್ಲಿ 1.470
1525 - 1575 nm ನಿಂದ ತರಂಗಾಂತರ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಕ್ಷೀಣತೆ 1550 nm ನಲ್ಲಿ ಕ್ಷೀಣತೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ ≤ 0.05 ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ
1550 nm & 1625 nm ನಲ್ಲಿ ಪಾಯಿಂಟ್ ಸ್ಥಗಿತಗಳು ≤ 0.05 ಡಿಬಿ
ಡೈನಾಮಿಕ್ ಆಯಾಸ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ (Nd) ≥ 20
ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪ್ರದೇಶ 70 µm 2
ಪ್ರತಿ ಯೂನಿಟ್ ಉದ್ದಕ್ಕೆ ತೂಕ 64 ಗ್ರಾಂ/ಕಿಮೀ
* ವಿಶಿಷ್ಟ ಮೌಲ್ಯಗಳು

ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿವರಗಳು

ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಸ್ಪೂಲ್ ಫ್ಲೇಂಜ್ ವ್ಯಾಸ 23.50 ಸೆಂ (9.25 ಇಂಚುಗಳು) ಅಥವಾ 26.5 ಸೆಂ (10.4 ಇಂಚುಗಳು)
ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಸ್ಪೂಲ್ ಬ್ಯಾರೆಲ್ ವ್ಯಾಸ 15.24 ಸೆಂ (6.0 ಇಂಚು) ಅಥವಾ 17.0 ಸೆಂ (6.7 ಇಂಚು)
ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಸ್ಪೂಲ್ ಟ್ರಾವರ್ಸ್ ಅಗಲ 9.55 ಸೆಂ (3.76 ಇಂಚುಗಳು) ಅಥವಾ 15.0 ಸೆಂ (5.9 ಇಂಚುಗಳು)
ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಸ್ಪೂಲ್ ತೂಕ 0.50 kg (1.36 lbs) ಅಥವಾ 0.88 kg (1.93 lbs)
ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಉದ್ದ: ಪ್ರತಿ ರೀಲ್‌ಗೆ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಉದ್ದ 25.2 ಕಿಮೀ ವರೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ.ಗ್ರಾಹಕರ ಕೋರಿಕೆಯಂತೆ ಪ್ರತಿ ರೀಲ್‌ನ ಉದ್ದಗಳು ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ (2)
ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ (1)

ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

ನಾವು ತಯಾರಿಕಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತೇವೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮೂಲಕ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಫೈಬರ್‌ನ ಪ್ರತಿ ಮೀಟರ್‌ಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ನಿಖರತೆ ಮತ್ತು ನಿಖರತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, NPL/NIST ನಿಂದ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಬಹುದಾದ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ನಾವು ವಾಡಿಕೆಯಂತೆ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಉಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಪನ ಬೆಂಚ್‌ಗಳನ್ನು ಮರು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು EIA/TIA, CEI-IEC ಮತ್ತು ITU ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾನದಂಡಗಳು

DOF-LITETM (LEA) ITU-T G655 C & D ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್ ಸ್ಪೆಸಿಫಿಕೇಶನ್‌ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ.

ಸೇವೆ USP ಗಳು

● ಟೆರೆಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಫೈಬರ್‌ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶ್ರೇಣಿ

● ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಮಾರಾಟ ಬೆಂಬಲ

● ವೆಬ್ ಆಧಾರಿತ ಆರ್ಡರ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲ ವಿಶೇಷ ತಾಂತ್ರಿಕ ಬೆಂಬಲ

ಹಕ್ಕು ನಿರಾಕರಣೆ

ನಮ್ಮ ಕಂಪನಿಯ ನಿರಂತರ ಸುಧಾರಣೆಯ ನೀತಿಯು ಪೂರ್ವ ಸೂಚನೆಯಿಲ್ಲದೆ ವಿಶೇಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.ನಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಉತ್ಪನ್ನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಯಾವುದೇ ಖಾತರಿಯು ನಮ್ಮ ಕಂಪನಿ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಉತ್ಪನ್ನ(ಗಳ) ನೇರ ಖರೀದಿದಾರರ ನಡುವಿನ ಲಿಖಿತ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ