ಸುಮಿಟೊಮೊ 200 µm B6.a1 SM ಫೈಬರ್ (G.657.A1)

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

ಕ್ಷೀಣತೆ

ತರಂಗಾಂತರ(nm)

Aಟೆನ್ಯುಯೇಶನ್ (ಡಿಬಿ/ಕಿಮೀ)

@1310 ಎನ್ಎಂ

≤0.35

@1383 ಎನ್ಎಂ

≤0.33

@1383 nm (H2 ವಯಸ್ಸಾದ ನಂತರ)

D≤0.01

@1550 nm

≤0.21

@1625 ಎನ್ಎಂ

≤0.23

ಉತ್ಪನ್ನ ಉತ್ಪಾದನೆ

ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (4)
ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (1)
ನಿರ್ಮಾಣ ಚಿತ್ರಗಳು (3)

ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ವಿರುದ್ಧ ತರಂಗಾಂತರ

ಉಲ್ಲೇಖದಿಂದ ವಿಂಡೋದ ಮೇಲೆ ಗರಿಷ್ಠ ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ಬದಲಾವಣೆ

ತರಂಗಾಂತರ ಶ್ರೇಣಿ(nm)

ಉಲ್ಲೇಖ ƛ(nm)

dB/km

1285-1330

1310

≤0.03

1525-1575

1550

≤0.02

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್

ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ (2)
ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ (1)

ಪಾಯಿಂಟ್ ಸ್ಥಗಿತಗಳು

ಪಾಯಿಂಟ್ ಸ್ಥಗಿತವು 1310nm ಅಥವಾ 1550nm ನಲ್ಲಿ 0.02dB ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿಲ್ಲ.

ಅಟೆನ್ಯೂಯೇಶನ್ ಏಕರೂಪತೆ

ಫೈಬರ್ ಉದ್ದ ≥2.15km ಆಗಿದ್ದರೆ, ವಿಭಾಗದ ಕ್ಷೀಣತೆ ಮತ್ತು ಸರಾಸರಿ ಕ್ಷೀಣತೆಯ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಮೌಲ್ಯವು 0.03dB/km ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿಲ್ಲ.

ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಐಟಂ

ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆ

MFD (1310nm) ಮಿಮೀ

8.60± 0.40

MFD (1550nm) ಮಿಮೀ

9.80± 0.50

ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ವ್ಯಾಸ ಮಿಮೀ

125.0 ± 0.7

ಹೊದಿಕೆಯಿಲ್ಲದ ವೃತ್ತಾಕಾರ %

≤1.0

ಕೋರ್ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ದೋಷ mm ಗೆ ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್

≤0.5

ಸೆಕೆಂಡರಿ ಲೇಪನ ವ್ಯಾಸ ಮಿಮೀ

180~210

ಸೆಕೆಂಡರಿ ಲೇಪನದಿಂದ ಕ್ಲಾಡಿಂಗ್ ಏಕಾಗ್ರತೆಯ ದೋಷ mm

≤10.0

ಕಟ್-ಆಫ್ ತರಂಗಾಂತರ

2m ಫೈಬರ್ ಕಟ್-ಆಫ್ ತರಂಗಾಂತರλc nm

1150≤λc≤1330

22m ಕೇಬಲ್ ಕಟ್-ಆಫ್ ತರಂಗಾಂತರλcc ಗರಿಷ್ಠ nm

1260

ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಬಾಗುವಿಕೆ ನಷ್ಟ

ಮ್ಯಾಂಡ್ರೆಲ್ ವ್ಯಾಸ(ಮಿಮೀ)

ಸಂಖ್ಯೆ

ತಿರುವುಗಳ

ತರಂಗಾಂತರ

(ಎನ್ಎಂ)

ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ (dB)

30

10

1550

≤0.25

1625

≤1.0

20

1

1550

≤0.75

1625

≤1.5

ವರ್ಣೀಯ ಪ್ರಸರಣ

ಶೂನ್ಯ ಪ್ರಸರಣ ತರಂಗಾಂತರ l0    nm 1300~1324
ಇಳಿಜಾರು ಎಸ್0ps/(nm2.ಕಿಮೀ) 0.073~0.092
1288~1339nm ನಲ್ಲಿ, D(l) ps/(nm.km) ≤3.5
1271~1360nm ನಲ್ಲಿ, D(l) ps/(nm.km) ≤5.3
1550nm ನಲ್ಲಿ, D(l) ps/(nm.km) 13.3 ~ 18.6
1625nm ನಲ್ಲಿ, D(l) ps/(nm.km) 17.2~23.7
PMD ಗುಣಾಂಕ ps/km1/2  ≤0.2(ಫೈಬರ್ ಮೌಲ್ಯ)
≤0.1 (ಲಿಂಕ್ ಮೌಲ್ಯ)

ಯಾಂತ್ರಿಕ ವಿವರಣೆ

ಐಟಂ

ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆ

ಪುರಾವೆ ಪರೀಕ್ಷೆ ಸ್ಟ್ರೈನ್≥2.0% (ಪ್ರೂಫ್ ಒತ್ತಡ 19.6N)
ಕೋಟಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರಿಪ್ ಫೋರ್ಸ್ ಎನ್ ಗರಿಷ್ಠ 1.0≤F≤8.9

ಸರಾಸರಿ 1.0≤F≤5.0

ಡೈನಾಮಿಕ್ ಆಯಾಸ Nd ≥20
0.5ಮೀ ಮಾದರಿಯ ಉದ್ದಕ್ಕೆ ಕರ್ಷಕ ಶಕ್ತಿ (ಮಧ್ಯಮ) (Gpa) ವೈಬುಲ್ ಸಂಭವನೀಯತೆ 50% ≥3.8
ವೈಬುಲ್ ಸಂಭವನೀಯತೆ 15% ≥3.14
ಫೈಬರ್ ಕರ್ಲ್ R (m) ≥4

ಪರಿಸರ ವಿವರಣೆ

ಪರಿಸರ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಷೀಣತೆ (dB/km)

1550nm

1625nm

ತಾಪಮಾನ ಅವಲಂಬನೆ

-600C ನಿಂದ 850C

≤0.05

≤0.05

ಶಾಖ ಮತ್ತು ತೇವಾಂಶದ ವಯಸ್ಸಾದಿಕೆ

85±20C,RH>85%,30ದಿನಗಳು

≤0.05

≤0.05

ನೀರಿನ ಇಮ್ಮರ್ಶನ್ 23+/-20ಸಿ, 30 ದಿನಗಳು

≤0.05

≤0.05

ಶಾಖದ ವಯಸ್ಸಾದ 85+/-20ಸಿ, 30 ದಿನಗಳು

≤0.05

≤0.05

ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಗುಂಪು ಸೂಚ್ಯಂಕ

1310nm 1.4660

1550nm 1.4670

ಫೈಬರ್ ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕೇಜ್

• ಡೆಲಿವರಿ ಉದ್ದ 2.15~50.8km, ಪ್ರಮಾಣಿತ ಉದ್ದ 12.65km, 24.45km 、 25.25km.48.85ಕಿಮೀ ಮತ್ತು 50.45ಕಿಮೀ.ಒಳಗಿನ ಅಂತ್ಯದ ಉದ್ದ³5ಮೀ.

• ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಸ್ಪೂಲ್ ಗಾತ್ರ

ಫ್ಲೇಂಜ್ ವ್ಯಾಸ 235mm/265mm

ಅಗಲ 108mm/170.5mm

ಸ್ಪಿಂಡಲ್ ರಂಧ್ರ 25.4mm/25.4mm


  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ